Kỷ niệm trường xưa
Kỷ niệm trường xưa
Kỷ niệm trường xưa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chém gió đi anh em ơi !

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Moi dieu ve hop chat Tinh yeu
lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeSat Nov 06, 2010 4:18 pm by cogiaolang

» happy birthday to my kon rai!!!
lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeWed Nov 03, 2010 5:06 pm by Khách viếng thăm

» Cố lên !!!
lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 6:33 pm by cogiaolang

» Cùng cố gắng sống sót qua mùa hè này nào ^.^
lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeWed May 19, 2010 9:41 pm by vutheu

» THO TINH HOC SINH
lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeMon May 03, 2010 5:36 pm by cogiaolang

» Th­u gian teo nao
lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 3:52 pm by cogiaolang

» đáng báo động
lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 3:44 pm by cogiaolang

» tho vui cop nhat
lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 10:18 am by cogiaolang

» Con đường hạnh phúc
lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 12:24 am by cochuchu

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

lại nói về lũ chuột nhắt

Go down 
Tác giảThông điệp
cochuchu

cochuchu

lại nói về lũ chuột nhắt Empty
Bài gửiTiêu đề: lại nói về lũ chuột nhắt   lại nói về lũ chuột nhắt I_icon_minitimeSun Jan 31, 2010 8:53 pm

chắc hẳn các thành viên bàn 3 còn nhớ vế chiến dịch nuôi chuột con của tớ từ hồi cấp 3 chứ?
giờ vẫn là lũ chuột thui nhưng mà tớ đã chuyển từ nuôi chuột sang diệt chuột.
chả là dạo này lũ chuột hoành hành ngang ngược ko coi ai ra gì nên cochuchu quyết định phải xử lý.đàu tiên là ra chợ mua một ít ngô rùi hi sinh cái rá hấp của nồi cơm điện,trèo lên mặt trạn lấy cái nắp nhỏ là ok.
bước2 là đăt bẫy và ngồi rình.
1 chú chuột sập bẫy,vì quá chủ quan nên tớ đã để xổng mất hơi tiếc nhưng ko sao.chú thứ 2 tớ cẩn thận hơn nhưng mà sợ lắm ko bít làm thế nào để giết đc nó cả.và thế là cả nhà đc huy động để giêt con chuột này.hic,2 tên trên tầng nghe thấy chuột đã sợ nên án binh bất động chỉ còn tớ và 2 chị tầng dưới.nói thật là tớ thấy sợ lắm nhưng bít làm sao đươc,còn hơn là cư để nó đấy.và thế là các ý kiến đc đưa ra:chị trang bảo là lấy giày đập nó và ngay lập tức đi lấy giày,chị ngân thì bảo lấy đũa trọc và đi lấy đũa,còn tớ thì đi lấy dao.đầu tiên thì chị trag lấy đũa trọc rui nhấc cái rá lên,chị ngân lấy giày đập nhưng nó ko chết cuối cùng thì tớ lấy sông dao đạp nó.(trời ơi mình thật là độc ác Twisted Evil ).sau một hồi toát cả mồ hôi thì mọi ng cũng giết đc 1 con chuột nhắt.hic,cứ thế này thì lúc hêt chuột tớ cũng chết vì đau tim mất.
vì thê cho nên cái bây đa đc cải tiến thêm băng cách thêm vào đáy cái vung nồi cơm điện(cái này lấy của bác chủ nhà,hêh) và tên chuột tiếp theo đã đc xử lý dễ dàng hơn bằng cách cho lên bêp đun(tớ vân thâý ghêquá).cuối cùng sau bao ngày chiến đau thì nhà tớ cũng sạch bóng chuột.tổng cộng là 5 tên,tên lớn nhất to bằng 2 ngón tay,tên nhỏ nhất thì bằng 1 ngón tay.hihi,chăc những tên còn lại cuốn gói đi nơi khác rùi...........hihi,tớ fục tớ quá Exclamation Exclamation Exclamation

lại nói về lũ chuột nhắt
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tho vui cop nhat
» loi chao nhat ky' ban`