Kỷ niệm trường xưa
Kỷ niệm trường xưa
Kỷ niệm trường xưa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chém gió đi anh em ơi !

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Moi dieu ve hop chat Tinh yeu
Bản kiểm điểm I_icon_minitimeSat Nov 06, 2010 4:18 pm by cogiaolang

» happy birthday to my kon rai!!!
Bản kiểm điểm I_icon_minitimeWed Nov 03, 2010 5:06 pm by Khách viếng thăm

» Cố lên !!!
Bản kiểm điểm I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 6:33 pm by cogiaolang

» Cùng cố gắng sống sót qua mùa hè này nào ^.^
Bản kiểm điểm I_icon_minitimeWed May 19, 2010 9:41 pm by vutheu

» THO TINH HOC SINH
Bản kiểm điểm I_icon_minitimeMon May 03, 2010 5:36 pm by cogiaolang

» Th­u gian teo nao
Bản kiểm điểm I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 3:52 pm by cogiaolang

» đáng báo động
Bản kiểm điểm I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 3:44 pm by cogiaolang

» tho vui cop nhat
Bản kiểm điểm I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 10:18 am by cogiaolang

» Con đường hạnh phúc
Bản kiểm điểm I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 12:24 am by cochuchu

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Bản kiểm điểm

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
cochuchu

cochuchu

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 10:52 am

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập-Tự do-Hạnh phúc
BẢN KIỂM ĐIỂM
Kính gửi Cogiaolang đồng kính gửi các thành viên của forum.
Em tên là:cochuchu.
Hôm nay,ngày 16 tháng 9 năm 2009,lý do em viết bản kiểm điểm này là do:em hứa là đăng ký thành viên cho cô vào hôm t2 nhưng cô chờ mãi cũg ko thấy.ko fải vì em cố tình ko đăng ký cho cô mà em đăng ký rồi nhưng mãi chưa được.cuối cùng fải nhờ anhduc đăng ký thì mới được.việc đăng ký thành viên chậm là do sơ suất của em,tên hàng xóm nói là tại em ngu.nhưng tự xét thấy đây ko fải lỗi của em vì việc đăng ký này em chưa hề được học wa (cô còn ko biết làm sao em biết).
Tuy vậy em vẫn viết BKĐ này để thấy em là người rất có trách nhiệm cũg để thay lời chào mừng cogiaolang đến với forum của chúng em.
Em xin hứa lần sau sẽ ko tái fạm nữa(làm gì còn lần sau mà lo,hôhô).nếu tái fạm em xin chịu mọi hình fạt do em đề ra.ví dụ như nhận 1 vài bài cảnh cáo hay trách móc của cô or các thành viên trog forum,nghe cô ca "dân ca và nhạc cổ truyền" 2tiếng qua điện thoại và đươg nhiên người gọi là cô(ngu gì em gọi)........và nhiều hình fạt đại loại thế nữa.
Xin cô tha lỗi cho em.em xin chân thành cảm ơn cô(ko biết chữ chân có đúng chính tả ko nữa?).
Tb:mong cô sớm hồi âm.nếu trong bài viết có gì sai xót(về mặt chính tả) mog cô lượng thứ.
Ngày... tháng...năm....
Ký tên
cochuchu
(may wá bản kiểm điểm này ko cần xin chữ ký fụ huynh)
anhduc_90

anhduc_90

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 11:04 pm

o` the em da moi phu huynh chua . nghe noi nuoc che` phong hoi dong la ngon co tieng day . haha
cochuchu

cochuchu

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 11:49 pm

Đề nghị cogiaolang xử lý nghiêm bạn Đức để làm gương cho các bạn khác đi nhé.bạn ấy toàn bắt nạt em.
Suýt wên,bạn Đức là chuyên gia giả mạo chữ ký fụ huynh fải ko nhỉ?hì hì,ký hộ tớ cái bản kiểm điểm nhé! rùi tớ xin cô giáo giảm tội cho.hehe.
anhduc_90

anhduc_90

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 11:52 pm

ok. 50k la xong chua Thuan ngay . haha
cochuchu

cochuchu

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeThu Sep 17, 2009 12:07 am

Đấy nhé,rõ ràng là nó chỉ giỏi bắt nạt em.nó toàn ký miễn fí cho bọn trong lớp mà lại nỡ lấy xiền em.lần này fải xử lý nghiêm vào cô nhé.cho nó chít.haha.
anhduc_90

anhduc_90

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeThu Sep 17, 2009 10:30 am

thoi buoi bay h it free lam nha ! Ma rieng chuyen lam phu huynh nguy hiem lam ! May ai dam lam dau . the nen 50k la hop ly roi`
cochuchu

cochuchu

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeThu Sep 17, 2009 10:42 am

Đã thế đây ko cần nữa,đây tự ký lấy(chắc cô ko bít đâu,hehe).
anhduc_90

anhduc_90

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeThu Sep 17, 2009 8:46 pm

haha ! xui co giao thoi . gia mao chu ky toi nag hon gap 2 lan` nha !
cochuchu

cochuchu

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeThu Sep 17, 2009 10:15 pm

Thui mà bạn Đức ơi.đừng xui cô nhá.tớ vừa mới bị viết kiểm điểm mà.tớ xin bạn đấy bạn nể tình hàng xóm láng giềng bỏ wa cho tớ lần này,lần sau tớ ko xỏ xiên bạn nữa.nhé!!!
anhduc_90

anhduc_90

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeThu Sep 17, 2009 10:25 pm

thoi duoc . t chap nhan loi xin loi .nhung phai co cai j di kem chu nhi the noi mom ko thoi a`
cogiaolang

cogiaolang

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeFri Sep 18, 2009 12:16 am

Haha...Co biet het toi cua cac em ruj nha. Cochuchu co loi, co khong quy toj ma cug bjt nhan loj. Co tuyen duog nha drunken nhug dug co voj mug. Toj cua em con to hon cong do. Dam nho ban ky ho à. Toj nay ko xu ko lam... co. Con ban Duc la hu lam day. Toan bat nat ban hoh ah? Laj con chuyen ja "đẻ thuê" nua chu, dog con nhju chau gom. Cac ban trog forum nho faj trah xa vjec lam nay nhe(co lam thj cug dug de co bjet.toj nghjep co ghe confused ). Tum laj cho đỡ tuột ne.2ban deu ngoan(dug voj mug) cug deu xau tjh. cochuchu xjh gaj nay,anh_duc thj dep lao nay. Vj vay co quyet djh thay hoc ba moj cho 2ban. Ok chua? Kem free daj daj cho cac ban nah. OK. Co ban nao thac mac gi khong?
cochuchu

cochuchu

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeFri Sep 18, 2009 1:25 pm

Cô ơi em ngoan thì đúng rùi,bạn Đức xấu tính cũng đúng luôn.nhưng bạn Đức ngoan thì ko đúng,em cũng ko xấu tính đâu(chỉ hơi hư tý thui).em với bạn ý tạm thời ko cần cô kèm đâu,chỉ cần cô chịu khó lên forum đọc và viết bài là được rùi.hi hi.
anhduc_90

anhduc_90

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeFri Sep 18, 2009 10:19 pm

thoi di ba` gia` lam gi ma` xoan xit the . co noi la viec cua co . thuc thi hay ko thi` la ciec cua hoc sinh . hehe Duc ngoan la chuan roi` ko phai ban cai nhieu .
cogiaolang

cogiaolang

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeFri Sep 18, 2009 11:22 pm

Ai cha! Ban Duc dam cai co ma con tu nhan la ngoan. That dug la co da khen nham em ruj affraid
anhduc_90

anhduc_90

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeSun Sep 20, 2009 11:05 pm

sac em ngoan the con j nua . co that la . chac co hoc su pham rom the nao ay chu . em ngoan the nay ma co khong nhan ra . chan co wa di !
cochuchu

cochuchu

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeSun Oct 04, 2009 6:13 pm

ban duc hu la dung wa rui con j?dam goi to la ba gia` ha?
co oi xu toi no di,moi phu huynh cho no chit,haha Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
cogiaolang

cogiaolang

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeTue Oct 06, 2009 5:15 pm

Troi! co da moi phu huynh em Duc rui ma sao gia dinh em kieu the, khong them den moi so chu Evil or Very Mad that uong cong em quang cao nc che nha truong. Ca nay kho do. Co danh bo tay geek nhung chua cham com
vutheu

vutheu

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitimeSun Oct 11, 2009 9:06 am

chet chet!c di cai tao ma me o nha do don,bac hang xom cang ngay cang gay mat doan ket an ninh trat tu the nay ah/ Evil or Very Mad Evil or Very Mad thay mat "con hoc sinh" Razz nho cogiaolang xu phat that nghiem...... bac hxom cho e voi(vo co jup nhave nha chong se hau ta sau!hihi Wink Wink )
Sponsored content

Bản kiểm điểm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm   Bản kiểm điểm I_icon_minitime

Bản kiểm điểm
Trang 1 trong tổng số 1 trang