Kỷ niệm trường xưa
Kỷ niệm trường xưa
Kỷ niệm trường xưa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chém gió đi anh em ơi !

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Moi dieu ve hop chat Tinh yeu
Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeSat Nov 06, 2010 4:18 pm by cogiaolang

» happy birthday to my kon rai!!!
Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeWed Nov 03, 2010 5:06 pm by Khách viếng thăm

» Cố lên !!!
Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 6:33 pm by cogiaolang

» Cùng cố gắng sống sót qua mùa hè này nào ^.^
Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeWed May 19, 2010 9:41 pm by vutheu

» THO TINH HOC SINH
Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeMon May 03, 2010 5:36 pm by cogiaolang

» Th­u gian teo nao
Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 3:52 pm by cogiaolang

» đáng báo động
Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 3:44 pm by cogiaolang

» tho vui cop nhat
Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 10:18 am by cogiaolang

» Con đường hạnh phúc
Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 12:24 am by cochuchu

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Bong da nu,ko thu sao bjet?

Go down 
cogiaolang
cochuchu
6 posters
Tác giảThông điệp
cochuchu

cochuchu

Bong da nu,ko thu sao bjet? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeThu Oct 15, 2009 6:54 pm

He he,to vua duoc ghj ten vao doj bong da nu cua lop(thuc ra la bj ep tham gja Sad ) nhung ma ke.to cug chang co thoj jan de dj da.dao nay cuoj tuan ban toj mat toj muj.ko bjet la may cho to hay la may cho doj bog lop to day?chac la ca 2 vj to ko dj da thj ban than do met,day la caj may thu nhat.thu haj,neu to dj da thj the nao cung thua.
Con nua,nam ngoaj to cung dj da roj day chu va ket wa la lop to bj thua te tua.
Su vjec la nhu the nay,to hj hung dj co vu ma ra day thj thjeu ng nen bj bat vao da.ma dau co dc goj la da dau vj suot 10' ko dc cham chan vao wa bong(hjhj,to chj dc vao san co 10' thoj,ma con ko bjet la mjh da o vj trj nao nua?)chac the nen bj moj khoj san(chu ko faj la bj duoj dau nhe)taj vj anh y(cha bjt ong nay lam caj chuc j trong doj bong nua?) thay to met nen la cho ra.
The day,vay nen neu sag suot thj nam nay dung bao to vao da,hehe Smile
cogiaolang

cogiaolang

Bài gửiTiêu đề: Re: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeThu Oct 15, 2009 10:24 pm

Ko bjt da moj faj da cho bjt chu. Thu 1lan ket qua ko chjh xac dau
vutheu

vutheu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 3:49 pm

k fai dau vo oi.suc me chong nang k du tieu chuan vao doi bong dau.suc do chi o nha cham soc jadinh thoi me nhi? Razz Razz
thanhthuy

Bài gửiTiêu đề: tôi iu sư tử hà đông   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeThu Oct 29, 2009 12:57 am

ây da! con jai cua pa! mặc dù con da song voi ba va m bang ay nam nhung qua nhien van chua hieu duoc suc manh tiem tang cua me con dau! pa la một minh chung rõ ràng cho vek nay co con trai iu quy' ! tuy khong truc tiep nhung một cách gian tiep, mẹ con da gay ra một so trận" đập chiến", "tát chiến" giưa pa va theng hang xom. ma pa con có tội ji dau co chu. con thay chua? thê nhung dung la ghet cua nao trôi trao cua ay! hay da!nhung du sao di nua thi tui vẫn iu sư tử hà đông ^^ lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
cochuchu

cochuchu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeThu Oct 29, 2009 9:46 pm

Chứ còn gì nữa,hôm đi tam đảo,tớ hát suốt trên xe từ hà nội lên vĩnh phúc.lúc xuống xe thì hát suốt lúc leo núi.vậy mà hôm về vẫn đủ sức hát từ vĩnh phúc về hà nội trog khi các nhân b1 khác gục hết.kể ra mình cũng khỏe thật nhưng mà nói thật chứ,hát thì mới thấy đỡ mệt hơn chứ ko hát chắc mìng gục trước chúng nó.hô hô,bọn lớp tớ nói tớ là tài năng mới khai quật được đấy.hjhj,giờ mình mới bít là mình hát hay vậy.sao từ trước đến h ko ai bảo mình nhỉ?
MoOn_Doll

MoOn_Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeFri Oct 30, 2009 10:55 am

Hát là một hành động kích thích sự hưng phấn của con người đối với mọi
sự việc.nên mọi người cứ yêu đời mà hát.
Nhưng nhiều lúc đang hát mà bị người ta cứ hỏi đểu là :mày bị mất cái gì đấy? Mặc dù mình ngại nên hát rất bé,để chẳng ảnh hưởng đến ai.Nhưng vẫn bị. Ức chế vô cùng! Mọi Người đã bị thế bao giờ chưa Evil or Very Mad Evil or Very Mad
vutheu

vutheu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeFri Oct 30, 2009 1:56 pm

Troi oi ! the nay thi ban minh co vu di hat karaoke phai kiem phong hat nao kien co 1 chut k lai suc khoe + tai nang cua me lam nut tran nha mat Razz .c cung dc thua huong 1 doan gen cua me day. nhung khon noi co 1 doan nen chang hieu sao c chi hat be dc thoi Twisted Evil volum to len teo nua la lac het giong.luc day ai k bjt tuong con be dang len con sot nen noi nham Sad (sorry ban mo0n-doll nha.cai may tinh ja nua nay k jup t danh tieng viet.mac du t -1 dua ga go ve may vi tinh- da co gang het suc nhung k co ket qua j.ma jo co 1 mh t trong phong k keu ai dc Razz )
cochuchu

cochuchu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 9:49 am

hô hô,tớ ít bị như mon lắm,h toàn đc khen thui.mà mon hát cũng hay đấy chứ!lúc nào thích thì cứ hát đi nhé!
cochuchu

cochuchu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:46 pm

Thông báo mới nhất đây!thứ 7 vừa rồi tớ vừa đi đá trận đầu tiên cũng là trận cuốj cùng.hjx,tớ đc đá nửa hjệp đầu,mà thực ra nếu ko thjếu người thì tớ cũng ko đc vào đá.kết wả là hum đấy lớp tớ thua 1-0.thế mới đau chứ.kể ra thì tớ cũg nên áy náy với cuộc đời đấy nhưng thực ra có fải lỗi của tớ đâu cơ chứ.tớ đá hjệp 1 trog khj bàn thắng đc ghj ở hjệp 2 cơ mà.hum sau đá tiếp tớ cũng định đi nhưng lại bi đau răng.khổ thế đấy!
Mọi người đừng thắc mắc 'đau răng thì có ljên wan j đâu mà ko đá được?'nhé.xin thưa,đau răng thì ko ăn đc,mà có ai vào sân với cái bụg rỗng tuyếch cơ chứ?thế là tớ wyết đjnh ở nhà.chẳng biết đấy có fải là wyết định sáng suốt ko nhưng trận đấy thắg.mà mấy ko ý nhỉ?tớ wên mất ko hỏi rồi.kệ ko sao miễn thắg là được.mà ko bít có fải vì ko có mình mà thắng ko nữa?chắc ko fải đâu.vì trận đầu tiên tớ ko đi mà vẫn thua ý thui.hjhj.
Tớ cũg mún đá tiếp lắm nhưg lớp tớ bị loại rồi,tiếc thật ý(hjhj,chj tjếc jả vờ thui).
anhduc_90

anhduc_90

Bài gửiTiêu đề: Re: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitimeFri Dec 25, 2009 12:43 pm

t biet roi . da duoc 1 hom ve keu dau chan may hom . the thi noi la cai j co chu . ma da co duoc cham bong cai nao dau . haha:))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bong da nu,ko thu sao bjet?   Bong da nu,ko thu sao bjet? I_icon_minitime

Bong da nu,ko thu sao bjet?
Trang 1 trong tổng số 1 trang